Thuốc nhét hậu môn hạ sốt Paracetamol Hexal 125mg Zapchen. Paracetamol HEXAL 125mg được thiết kế đặc biệt cho trẻ em từ 6 tháng đến 2 tuổi (7-12kg), ...
Xem chi tiết »
Thuốc Hapacol 150 dạng sủi chứa paracetamol 150mg giúp hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp cảm cúm, sốt xuất huyết, sốt mọc răng.
Xem chi tiết »
Hiện nay, thuốc paracetamol được làm với rất nhiều hàm lượng khác nhau, gồm 80mg, 125mg, 250mg, 325mg, 500mg… Bạn có thể lựa chọn loại thuốc phù hợp cho từng ...
Xem chi tiết »
Thuốc Daiclo 125Mg Giảm Đau, Hạ Sốt (Hộp 10 Vỉ X 10 Viên) ✓ Daiclo của Công ty TNHH Phil Inter Pharma, thành phần chính là clonixin lysinate.
Xem chi tiết »
Thuốc hạ sốt Paracetamol - Ratiopharm -125 mg Xuất xứ: hàng Đức. Giá : 130k/ h 10v đặt. Là thuốc nhét hậu môn hạ sốt được thiết kế đặc biệt cho những bé khó ...
Xem chi tiết »
Efferalgan là thuốc giảm đau, hạ sốt được dùng để điều trị rất nhiều triệu chứng khác nhau. Efferalgan có thể dùng tại nhà, vì thế người bệnh cần nắm rõ tác ...
Xem chi tiết »
Thuốc chuyển hóa ở gan và thải trừ qua thận. Hapacol 150 chứa 150 mg Paracetamol, thích hợp cho trẻ em từ 1 đến 3 tuổi. Với dạng bào chế thuốc bột sủi bọt, ...
Xem chi tiết »
9 thg 1, 2020 · ❌ Chú ý Paracetamol-ratiopharm® 125 mg Zäpfchen không nên cho trẻ dùng ... Trẻ tiêm phòng về có hiện tượng nóng sốt từ 38,5 độ •Trẻ từ 6-9 ...
Xem chi tiết »
Thuốc giảm đau hạ sốt HAPACOL dạng gói có thành phần chính là Paracetamol, do công ty Dược Hậu Giang (DHG Pharma) sản xuất, gồm 3 loại hàm lượng 80mg, ...
Xem chi tiết »
Paracetamol là thuốc giảm đau hạ sốt không steroid. Tác dụng. Paracetamol (acetaminophen hay N - acetyl - p - aminophenol) là chất chuyển hoá có hoạt tính của ...
Xem chi tiết »
11 thg 9, 2015 · - Ibuprofen: tác dụng hạ sốt mạnh hơn paracetamol, tuy nhiên việc dùng Ibuprofen phải có chỉ định và sự theo dõi chặt chẽ của bác sĩ vì thuốc hạ ...
Xem chi tiết »
27 thg 4, 2020 · Efferalgan là thuốc có tác dụng hạ sốt, giảm đau, giảm nhức mỏi cơ,… với thành phần chính là hoạt chất paracetamol. Thuốc Efferalgan có thể ...
Xem chi tiết »
Paracetamol thuốc thuộc nhóm giảm đau, hạ sốt. ... Thuốc đạn đặt hậu môn với các hàm lượng paracetamol 80 mg, 120 mg, 125 mg, 150 mg, 30 mg, 325 mg, 650 mg.
Xem chi tiết »
17 thg 7, 2019 · THUỐC HẠ SỐT Paracetamol® 125 mg Zäpfchen ( nhét hậu môn) dành cho bé (6 tháng-2 tuổi) ❤ Thuốc viên nhét hậu môn hạ sốt và giảm đau cho bé.
Xem chi tiết »
Bạn đang xem: Top 14+ Thuốc Hạ Sốt 125mg
Thông tin và kiến thức về chủ đề thuốc hạ sốt 125mg hay nhất do Truyền hình cáp sông thu chọn lọc và tổng hợp cùng với các chủ đề liên quan khác.TRUYỀN HÌNH CÁP SÔNG THU ĐÀ NẴNG
Địa Chỉ: 58 Hàm Nghi - Đà Nẵng
Phone: 0904961917
Facebook: https://fb.com/truyenhinhcapsongthu/
Twitter: @ Capsongthu
Copyright © 2022 | Thiết Kế Truyền Hình Cáp Sông Thu