Dung dịch uống Falgankid 16mg/ml giảm đau, hạ sốt (20 ống x 10ml) · Hoạt chất: Paracetamol · Cách đóng gói: Hộp 20 ống x 10ml · Thuốc cần kê toa: Không · Dạng bào ...
Xem chi tiết »
Hoạt chất: Paracetamol · Cách đóng gói: Hộp 20 ống x 10ml · Thuốc cần kê toa: Không · Dạng bào chế: Dung dịch uống · Công dụng: Giảm đau, hạ sốt. · Đối tượng sử dụng ...
Xem chi tiết »
18 thg 4, 2021 · Thuốc Falgankid 160mg/10ml chứa thành phần Paracetamol, có cơ chế tác động vào hệ điều nhiệt vùng dưới đồi, đồng thời làm giãn các mạch và tăng ... Tác dụng - Chỉ định của thuốc... · Liều dùng - Cách dùng thuốc... · Tương tác
Xem chi tiết »
1 thg 5, 2021 · Công dụng của Thuốc hạ sốt dạng ống Falgankid 80mg/5ml là tác dụng của thành phần chính trong thuốc: dược chất Paracetamol. Paracetamol được sử ... Tác dụng - Chỉ định của thuốc... · Liều dùng - Cách dùng thuốc... · Chống chỉ định
Xem chi tiết »
Thuốc hạ sốt giảm đau Falgankid 80mg (Hộp 4 vỉ x 5 ống 5ml) ... Khoảng cách giữa các liều tối thiểu 4-6 giờ, có thể đến 5 lần/ngày. ... Hạ sốt cho trẻ em - Giảm đau ...
Xem chi tiết »
Paracetamol làm giảm thân nhiệt ở người bệnh sốt, nhưng hiếm khi làm giảm thân nhiệt ở người bình thường. Thuốc tác động lên vùng dưới đồi gây hạ nhiệt, ...
Xem chi tiết »
23 thg 2, 2022 · Thuốc Falgankid 160mg/10ml chứa hoạt chất chính là Paracetamol thuộc nhóm thuốc giảm đau hạ sốt. Thuốc do công ty Công ty Cổ phần Dược phẩm CPC1 ...
Xem chi tiết »
Thuốc Falgankid 160mg/10ml với hàm lượng Paracetamol 160mg được chỉ định để hạ sốt và giảm đau nhẹ ở trẻ em. Cách dùng. Trước khi sử dụng thuốc, người bệnh cần ...
Xem chi tiết »
Falgankid 160mg là thuốc có công dụng hạ sốt, giảm đau trong các trường hợp: cảm cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi… Falgankid 160mg dùng cho ...
Xem chi tiết »
Thuốc Falgankid 250 – Giảm đau, Hạ sốt · Thuốc Falgankid 250 Điều trị làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như: nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau ...
Xem chi tiết »
THÀNH PHẦN: Paracetamol 160mg · CÔNG DỤNG: Thuốc Falgankid được dùng để hạ sốt và giảm đau nhẹ và vừa ở trẻ em. · QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 4 vỉ, mỗi vỉ 5 ống 10ml.
Xem chi tiết »
27 thg 5, 2022 · Falgankid 160mg/10ml là thuốc hạ sốt, chống viêm, giảm đau được sử dụng cho trẻ em. Thuốc được sản xuất bởi Công ty Cổ phần Dược phẩm CPC1 ...
Xem chi tiết »
Thuốc Falgankid chứa Paracetamol là thuốc có công dụng giảm đau, hạ sốt cho trẻ em trong các trường hợp cảm cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, ...
Xem chi tiết »
Thuốc được dùng để hạ sốt, giảm đau vừa và nhẹ cho trẻ em, mang lại hiệu quả nhanh chóng. Còn hàng. Thêm vào giỏ hàng.
Xem chi tiết »
Bạn đang xem: Top 14+ Thuốc Hạ Sốt Falgankid
Thông tin và kiến thức về chủ đề thuốc hạ sốt falgankid hay nhất do Truyền hình cáp sông thu chọn lọc và tổng hợp cùng với các chủ đề liên quan khác.TRUYỀN HÌNH CÁP SÔNG THU ĐÀ NẴNG
Địa Chỉ: 58 Hàm Nghi - Đà Nẵng
Phone: 0904961917
Facebook: https://fb.com/truyenhinhcapsongthu/
Twitter: @ Capsongthu
Copyright © 2022 | Thiết Kế Truyền Hình Cáp Sông Thu