Thành phần: Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Chlorpheniramin maleat 2mg, Phenylephrin HCl 10mg. · Công dụng: Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường như: nghẹt ...
Xem chi tiết »
Dạng viên nén trình bày theo vỉ 4 viên Tiffy dey: Paracetamol 500 mg, phenylephrine HCl 10 mg, chlorpheniramine maleate 2 mg; Dạng dung dịch sirô (syrup) ...
Xem chi tiết »
Thuốc trị cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên/hộp) · Chỉ Định. Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt. · Chống Chỉ ...
Xem chi tiết »
Thuốc Tiffy dey là dạng viên nén được sản xuất theo vỉ và được đóng gói trong hộp. Đây là thuốc điều trị các vấn đề về cảm cúm, ho, sốt, sổ mũi hắt hơi, viêm ...
Xem chi tiết »
Tiffy Dey là sản phẩm của Công ty TNHH Thai Nakorn Patana (Việt Nam), thành phần chính bao gồm paracetamol, chlorpheniramin maleat và phenylephrin HCl. Thuốc ...
Xem chi tiết »
Thuốc trị cảm cúm Tiffy vỉ 4 viên ... Chỉ định: Trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp.
Xem chi tiết »
Mua thuốc Tiffy Dey Chính hãng, hiệu quả, giá tốt tại Jio Pharmacy. Giao nhanh 2 giờ ở TPHCM Mua ... Thuốc cảm cúm Tiffy (Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên nén) ...
Xem chi tiết »
TIFFY - Vỉ 4 viên · 8.000 ; 5 vỉ TIFFY day VỈ 4 VIÊN - HỖ TRỢ CẢM CÚM HẮT HƠI SỔ MŨI · 30.000 ; [CHÍNH HÃNG] - SIRO TIFFY 30ML · 19.990 ; Siro Tiffy Syrup Thái Lan ...
Xem chi tiết »
Hiện có hai dạng bào chế là Tiffy Dey dạng vỉ 4 viên nén và Tiffy Siro dùng đường uống. Thành phần chính của Tiffy bao gồm Paracetamol, Phenylephrin và ...
Xem chi tiết »
Tiffy Dey giá bao nhiêu? · Dạng bào chế: Viên nén. · Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên. · Nhà sản xuất: Thái Nakorn Patana (Thái Lan) – Sản xuất tại: Việt Nam.
Xem chi tiết »
Dược chất chính: Acetaminophen, Chlorpheniramine, Phenylpropanolamine · Loại thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và ...
Xem chi tiết »
5 thg 6, 2022 · Thuốc Tiffy hiện nay được bào chế ở 2 dạng: Dạng viên nén: 4 viên/vỉ. Dạng dung dịch sirô (syrup): dạng chai 30ml, 60ml.
Xem chi tiết »
Thuốc Cảm Cúm Tiffy Thai Nakorn Patana Trị Nghẹt Mũi, Sổ Mũi, Hắt Hơi (Hộp 25 Vỉ X 4 Viên). 4.400 đ nhathuoclongchau.com. Xem thêm 20 sản phẩm.
Xem chi tiết »
Thuốc Tiffy dạng viên nén thường được dùng để giảm nhẹ các triệu chứng cảm thông thường như nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu, sốt...
Xem chi tiết »
Bạn đang xem: Top 14+ Vỉ Tiffy
Thông tin và kiến thức về chủ đề vỉ tiffy hay nhất do Truyền hình cáp sông thu chọn lọc và tổng hợp cùng với các chủ đề liên quan khác.TRUYỀN HÌNH CÁP SÔNG THU ĐÀ NẴNG
Địa Chỉ: 58 Hàm Nghi - Đà Nẵng
Phone: 0904961917
Facebook: https://fb.com/truyenhinhcapsongthu/
Twitter: @ Capsongthu
Copyright © 2022 | Thiết Kế Truyền Hình Cáp Sông Thu